AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| แซงต์ กิลลุส | เสมอ | เมเชเลน | แซงต์ กิลลุส | เสมอ | เมเชเลน | |
| 10.26% | 38.28% | 51.46% | 89.74% | 61.72% | 48.54% | |
| 91.45% | 64.21% | 44.33% | 91.45% | 64.21% | 44.33% | |
| 45.59% | 32.59% | 21.82% | 91.18% | 65.19% | 43.63% | |
| 54.22% | 66.35% | 79.43% | 91.56% | 67.3% | 41.14% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
1.05 1.07 |
1.50 1.25 |
0.85 0.85 |
1.33 1.43 |
4.70 4.28 |
7.30 6.50 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.97 1.10 |
1.50 1.50 |
0.81 0.68 |
1.30 1.30 |
4.85 4.85 |
6.52 6.52 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.88 1.06 |
1.50 1.25 |
1.00 0.82 |
1.29 1.44 |
5.40 4.45 |
8.40 6.10 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.33 1.48 |
5.25 4.50 |
8.50 6.00 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.83 1.02 |
1.50 1.25 |
0.98 0.77 |
1.29 1.42 |
5.00 4.10 |
9.00 7.00 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
1.03 1.06 |
1.50 1.25 |
0.82 0.83 |
1.32 1.45 |
4.60 4.10 |
7.70 6.70 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
1.02 1.04 |
1.50 1.25 |
0.82 0.80 |
1.33 1.44 |
4.80 4.33 |
8.00 7.00 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
1.01 1.09 |
1.50 1.25 |
0.85 0.83 |
1.34 1.46 |
4.90 4.20 |
7.70 6.20 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
1.01 1.09 |
1.50 1.25 |
0.85 0.83 |
1.34 1.46 |
4.90 4.20 |
7.70 6.10 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.87 1.00 |
1.50 1.25 |
0.87 0.81 |
1.29 1.47 |
5.00 4.40 |
9.00 7.00 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
0.80 0.70 |
1.50 1.00 |
0.90 1.05 |
1.33 1.45 |
5.25 4.30 |
9.00 7.00 |
| [BEL D1-1] แซงต์ กิลลุส | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 30 | 19 | 9 | 2 | 50 | 17 | 66 | 1 | 63.3% |
| ทีมเหย้า | 15 | 14 | 1 | 0 | 32 | 5 | 43 | 1 | 93.3% |
| ทีมเยือน | 15 | 5 | 8 | 2 | 18 | 12 | 23 | 4 | 33.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 4 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 14 | 12 | 4 | 20 | 7 | 54 | 1 | 46.7% |
| ทีมเหย้า | 15 | 9 | 5 | 1 | 12 | 3 | 32 | 1 | 60.0% |
| ทีมเยือน | 15 | 5 | 7 | 3 | 8 | 4 | 22 | 4 | 33.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% | |
| [BEL D1-5] เมเชเลน | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 30 | 12 | 9 | 9 | 39 | 37 | 45 | 5 | 40.0% |
| ทีมเหย้า | 15 | 6 | 6 | 3 | 19 | 16 | 24 | 6 | 40.0% |
| ทีมเยือน | 15 | 6 | 3 | 6 | 20 | 21 | 21 | 6 | 40.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 11 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 14 | 9 | 7 | 19 | 13 | 51 | 2 | 46.7% |
| ทีมเหย้า | 15 | 8 | 6 | 1 | 9 | 2 | 30 | 2 | 53.3% |
| ทีมเยือน | 15 | 6 | 3 | 6 | 10 | 11 | 21 | 5 | 40.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 6 | 8 | 33.3% | |